10A1Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10A1Pro

10a1pro

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
forever_livetolove332

forever_livetolove332

Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm?   Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm? Icon_minitimeTue Nov 11, 2008 1:17 pm

1. Nếu mẹ bạn có một đứa con, cha bạn có một đứa con, và đứa con ấy lại không phải là anh chị em của bạn. Vậy đó là ai? ~.~
2. Bạn là cảnh sát viên thanh tra, bạn đến hiện trường án mạng, theo giám định tại chổ thấy được một người đàn ông treo cổ giữa căn phòng trống, phía dưới có một vũng nước lớn và những người cảnh sát đến trước xác nhận là tất cả cửa đều khoá từ bên phía bên trong . Xác treo cách mặt đất 1 mét và không có bàn ghế nào kế bên để chứng minh là người đàn ông này tự vẫn . Vậy đây là vụ tự tử hay ám sát ?
3.Con trai đi trước con gái đi sau gọi là anh em. Con trai đi sau con gái đi trước gọi là chị em. Con trai con gái đi bằng nhau gọi là bạn bè. Vậy con trai và con gái đi cách nào để gọi là vợ chồng?
4.Từ tỉnh A đến tỉnh B quãng đường là 350km. Nhưng một con ốc sên bò từ tỉnh A đến tỉnh B chỉ mất có vài phút. Tại sao
hmtdtntg

Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm?   Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm? Icon_minitimeSat Dec 20, 2008 9:16 am

Vi` Con Oc' sen do no coi phien vu+giay Toc 60%+coc vong Luu Thuy~+vong con lon co vay cung do pig

Đố vui ~.~ ai giải đc cho 10 điểm?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cau do nay ai giai duoc thi toi tu tu chet